Ana buƙatar ƙafafu nawa na fitilu don babban bishiyar Kirsimeti na kasuwanci?Wannan ita ce ɗaya daga cikin tambayoyin da aka fi yawan yi ta abokan ciniki suna tsara kayan aikin hutu. Amma ga bishiyar mai ƙafa 20 ko tsayi, ba kawai game da ƙididdige tsawon kirtani ba ne - game da zayyana cikakken tsarin haske.
HOYECHI ya kware a cikial'ada lighting mafita gamanyan itatuwan Kirsimeti, Bayar da tsarin haɗin gwiwa wanda ya haɗa da firam ɗin ƙarfe, igiyoyin haske na LED, masu sarrafawa masu hankali, da tallafin shigarwa. Ko don filayen birni, manyan kantuna, wuraren shakatawa, ko wuraren shakatawa na jigo, muna ba da duk abin da ake buƙata don kawo bishiyar biki zuwa rai.
Nasihar Tsawon Wurin Haske don Manyan Bishiyoyi
Tsawon Bishiya | Basic Lighting | Haske mai Girma |
---|---|---|
15 ft | 300-500 ft | 600-800 ft |
20 ft | 500-700 ft | 800-1000 ft |
25 ft | 800-1000 ft | 1200-1500 ft |
30 ft | 1000-1500 ft | 1500-2000 ft |
50 ft | 2000-3000 ft | 3000+ ft |
Bukatun hasken wuta kuma ya dogara da:
- Yawan LED (misali, 10, 20, ko 40 kwararan fitila a kowace mita)
- Nau'in walƙiya (fitilar almara, C9 kwararan fitila, RGB pixel kirtani)
- Hanyar shimfidawa (karkace kunsa, digo a tsaye, tsarin tsari)
- Fasalolin sarrafawa (a tsaye, bi, faduwa, daidaita kiɗan)
Menene HOYECHI Ya Samar?
Muna ba da fitilu ba kawai ba, amma cikakkekasuwanci-sa tsarin haskega giant Kirsimeti itatuwa. Madaidaicin kunshin mu ya haɗa da:
- Firam ɗin bishiyar ƙarfe na musamman (15 zuwa 50+ ft)
- Ƙwararrun igiyoyin haske na LED (launi ɗaya, multicolor, ko RGB)
- Tsarin sarrafa wayo (DMX, TTL, mai ƙidayar lokaci, ko daidaita kiɗan)
- Masu haɗin ruwa mai hana ruwa da hanyoyin wutar lantarki na waje
- Zane-zane na fasaha da tallafi na nesa don shigarwa
Abokan ciniki na iya zaɓar nau'ikan haske daban-daban, tasiri, da nau'ikan masu sarrafawa dangane da wuri, kasafin kuɗi, da burin gani. Ƙungiyar aikin injiniyanmu tana tabbatar da cikakkiyar ƙwarewar haske - aminci, kwanciyar hankali, da ban mamaki.
Inda ake Amfani da HOYECHI Giant Tree Lighting Systems
- City square Kirsimeti nuni
- Manyan kantuna da titunan kasuwanci
- Wuraren shakatawa na Ski da wuraren shakatawa na jigo na hunturu
- Kayan ado na ƙofa na yanayi don abubuwan hutu
- Gine-ginen hasken sararin samaniya
FAQs: Giant Christmas Tree Light Strings
Tambaya: Ana buƙatar ƙafafu nawa na fitilu don itacen Kirsimeti mai ƙafa 25?
A: Dangane da hasken da ake so, kuna buƙatar tsakanin ƙafa 800 zuwa 1500 na fitilun kirtani. Muna ba da shawarar ƙaddamar da zanen tsarin ku don tsarin haske na al'ada.
Tambaya: Shin fitilu na iya canza launi ko goyan bayan motsin rai?
A: iya. Muna ba da launi ɗaya, launuka masu yawa, da zaɓuɓɓukan kirtani na RGB pixel tare da cikakken goyan baya don fade, chase, walƙiya, da tasirin kiɗan aiki tare.
Tambaya: Shin fitulun ku suna jure yanayin yanayi don amfanin waje na dogon lokaci?
A: Lallai. Duk samfuran hasken mu suna da ƙimar IP65+, masu jurewa UV, kuma suna iya aiki a cikin yanayin zafi ƙasa da -30°C.
Tambaya: Zan iya siyan igiyoyin haske kawai ba tare da tsarin bishiyar ba?
A: iya. Muna ba da cikakkun fakitin hasken wuta da suka haɗa da kirtani, masu sarrafawa, raka'a wutar lantarki, da tsare-tsaren wayoyi - sun dace da tsarin bishiyar ku.
Tambaya: Kuna samar da zane-zanen injiniya da goyon bayan fasaha?
A: iya. Muna samar da shimfidu na tsari, zane-zanen wayoyi na lantarki, da goyan bayan nesa don jagorantar ƙungiyar ku ta hanyar shigarwa.
Idan kuna shirin kafa 20 ko tsayiBishiyar Kirsimetinuni, HOYECHI yana shirye don isar da cikakken ingantaccen bayani. Tare da haske mai girma, shirye-shirye, da igiyoyin haske mai hana yanayi, muna taimaka muku ƙirƙirar babban wurin hutu na gaske.
Lokacin aikawa: Jul-04-2025